แต่งงาน ส่งต่อชุดแบรนด์นอก งานหรู ปักทั้งตัว ราคาไทยๆ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ส่งต่อชุดแบรนด์นอก งานหรู ปักทั้งตัว ราคาไทยๆ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
rabbitzaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rabbitzaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ส่งต่อชุดแบรนด์นอก งานหรู ปักทั้งตัว ราคาไทยๆ
    Posted: 27 Nov 2018 at 18:36
ส่งต่อชุดแต่งงานแบรนด์เนม แบรนด์นอกแท้ๆ มีของเราและของเพื่อนเราฝากมาจ้า

เนี้ยบแน่นอนค่ะ เนื้อผ้าและรายละเอียดแตกต่างจากชุดจีนหรือตัดทั่วไปตามร้านแน่นอนค่ะ ส่งต่อราคากันเอง แต่ละชุดซื้อมาหลายหมื่นค่ะ 

Casablanca  ส่งต่อเพียง 12,000 บาท 

แบรนด์ Mon Cheri ส่งต่อ 18,500 บาท 

JJ House USA ส่งต่อ 4,500 บาท

Oleg Cassini สไตล์วินเทจ ส่งต่อที่ 8,900 บาท

Cache ส่งต่อ 3,800  บาท

ชุดแต่งงานวินเทจแท้ๆ ส่งต่อ  5,200

David's Bridal แถมเสื้อคลุมลูกไม้ให้ค่ะ ส่งต่อ 4500

สนใจตอบกลับกระทู้ได้เลยนะคะ หรือติดต่อไลน์ rabbitzaa 
โทร 087-5709974
ไวหน่อยนะคะ ช้าหมดอดสวยใสไฮโซนะ...เจ้าสาวทั้งหลาย

Edited by rabbitzaa - 27 Nov 2018 at 18:55
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.116 seconds.