แต่งงาน ----------------ร้านแหวนหมั้น&ชุดเพชรสไตล์ Vintage - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > WeddingSquare Show Room > ข่าว, โปรโมชั่น, Gallery update จากผู้สนับสนุน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

----------------ร้านแหวนหมั้น&ชุดเพชรสไตล์ Vintage

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
tanyagems View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote tanyagems Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ----------------ร้านแหวนหมั้น&ชุดเพชรสไตล์ Vintage
    Posted: 14 Aug 2018 at 16:26

The Professional Wedding Ring and Jewelry Design.
เพราะ แหวนที่สำคัญวงนี้ เป็นตัวแทนของความรัก ความห่วงใย ที่คนทั้งสอง มีไว้ให้แก่กัน...................
เราจึงคัดสรรค์ เพชร และผลิตตัวเรือนอย่างปราณึตที่สุด

อย่าพึ่งซื้อแหวนนะค่ะ! ถ้าคุณยังไม่ได้มาที่ 
Tanya Gems

Post Options Post Options 
  Quote tanyagems Quote  Post ReplyReply
Direct Link To This Post Topic: ---->แหวนวินเทจ&ชุดเพชรเม็ดสวย นับ 1000ดีไซด์
    Posted: 23 Apr 2014 at 17:29 
The Professional Wedding Ring and Jewelry Design.
เพราะ แหวนที่สำคัญวงนี้ เป็นตัวแทนของความรัก ความห่วงใย ที่คนทั้งสอง มีไว้ให้แก่กัน...................
เราจึงคัดสรรค์ เพชร และผลิตตัวเรือนอย่างปราณึตที่สุด

อย่าพึ่งซื้อแหวนนะค่ะ! ถ้าคุณยังไม่ได้มาที่ 
Tanya Gems

.

แล้วคุณจะได้เห็นรอยยิ้มสวยๆของว่าที่..........เจ้าสาวอย่างแน่นอนค่ะ

มีแบบแหวนทุกๆสไตล์ นับ 10,000วง ให้เลือก

เพชร พร้อมจำหน่ายมากมาย 0.30-7 กระรัต 3EX GIA ce

ติดตามต่อได้ที่        www.TheTanyaGems.com           (ชมสินค้าพร้อมขาย และผลงาน)
หรือ                       www.Facebook.com/Tanya.gems      (ชมสินค้าupdate พร้อมขาย  ติดต่อสอบถาม ติดตามโปรโมชั่นดีๆ)
หรือ                       www.Weddingsquare.com/Tanyagems           (ชมผลงานใน Gallary)
                       ติดต่อสอบถาม หน้าร้าน 02-9345715  หรือ โทร 095-6955-669
                                          อีเมลล์สอบถาม  Tanya Gems@gmail.com

พร้อมโปรโมชั่นพิเศษ!!!!
จากทางร้านTayaGems
                 ผ่อน 0%นาน 6 เดือน  ทั้งเพชรทั้งแหวน                  

ลูกค้าต่างจังหวัด ก็สามารถซื้อ หรือสั่งทำได้ค่ะ
บริการส่งฟรี!!!
ชมแหวน สวยๆ พร้อมส่งลูกค้า

แหวนหมันนับ 1000 วง ให้เลือกอย่างจุใจค่ะ

ติดต่อ Tel 095-6955-669

แล้วคุณจะได้เห็นรอยยิ้มสวยๆของว่าที่..........เจ้าสาวอย่างแน่นอนค่ะ

เชิญมาเลือกชมแหวน.....ที่แสนพิเศษ..........วงนี้ค่ะ

Tanya Gems 

ร้านที่แสนอบอุ่นแห่งนี้  ยินดีต้อนรับว่าที่..........เจ้าบ่าว  & เจ้าสาว ทุกท่านค่ะ                                                              

มีแบบแหวนทุกๆสไตล์ นับ 10,000วง ให้เลือก

เพชร พร้อมจำหน่ายมากมาย 0.30-7 กระรัต 3EX GIA ce

ติดตามต่อได้ที่        www.TheTanyaGems.com           (ชมสินค้าพร้อมขาย และผลงาน)
หรือ                       www.Facebook.com/Tanya.gems      (ชมสินค้าupdate พร้อมขาย  ติดต่อสอบถาม ติดตามโปรโมชั่นดีๆ)
หรือ                       www.Weddingsquare.com/Tanyagems           (ชมผลงานใน Gallary)
                       ติดต่อสอบถาม หน้าร้าน 02-9345715  หรือ โทร 095-6955-669
                                          อีเมลล์สอบถาม  Tanyagems@gmail.com

สำหรับแหวนที่แสนพิเศษวงนี้  .................... ให้มืออาชีพดูแล...........   สบายใจค่ะ
                  ฝังเพชร เพชรเม็ดคัทสวย  ฝีมืองานละเอียด ปราณีต  ในราคาที่คุณสบายใจค่ะ
                                          ชอบแบบ!!! ++++ลูกค้าเลือกสั่งทำตามงบได้ค่ะ++++

ต้นตำหรับแหวนหมั้นเพชร วินเทจ  
สำหรับแหวนที่พิเศษสักวง........เพื่อคนพิเศษของคุณ
Tanya Gems คัดสรรเพชรเม็ดสวย  น้ำ 99 & 100 3EX GIA cer 
พร้อมตัวเรือนที่ผลิตด้วยความปราณีต ฝังเพชรอย่างวิจิตร สวยทุกมุมมอง...........

ชม แหวนหมั้น วินเทจ จากต้นตำหรับ ฝีมือช่างวินเทจแท้ๆ
แหวนหมั้นที่ออกแบบ 2-3 มิติ ใส่แล้วสวย หรูหรา หวานๆได้ทุกๆวัน
กับงานที่ปราณึต พิถีพิถัน ตั้งแต่งานออกแบบ เพชร ฝังเพชรทุกเม็ดด้วยกล้องไมโคสโครป 100 เท่า

แวะชม และเลือกซื้อแหวนหมั้นเพชร วินเทจ สไตล์ (Vintage Style) และแหวนหมั้นเพชรทุกๆ สไตล์ ที่ออกแบบสวยๆมาทุกอาทิตย์

และสามารถดีไซด์ ตามงบประมาณของคุณได้......

เลือกซื้อสินค้าพร้อมขายหน้าร้านได้อีกมากมาย แหวนหมั้น ต่างหู จี้ สร้อยคอ เข้าชุด และกำไล หรือสร้อยข้อมือ

ชุดสร้อยเพชร พร้อมขาย มากมาย
และสามารถสั่งทำตามงบประมาณได้  ออกแบบฟรี

ชุดสร้อยเพชร ต่างหู กำไล ออกแบบ ตามงบประมาณ

ออกแบบฟรี ! แหวนเข้าชุด ต่างหู สร้อย กำไล >>>จัดทำตามงบของลูกค้าค่ะ
ออกแบบ ฟรี สวยไม่ซ้ำ
ยินดีเสมอ กับรอยยิ้มสวยๆ ของน้อง ว่าที่เจ้าสาว และเจ้าบ่าว ค่ะ
น้องแจง และน้องหนิง เตรียมไว้แล้วค่ะ สำหรับชุดหมั้นสำหรับงานที่สำคัญที่สุดค่ะ

สร้อยข้อมือ กำไล
Back to Toptanyagems View Drop Down 

WSQ Sponsor 
WSQ Sponsor 

Quote tanyagems Quote  Post ReplyReply
Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2015 at 17:01 

น้องจ๋า&น้องปอน เตรียมไว้แล้วค่ะ
สำหรับแหวนที่พิเศษ 2 วงนี้ ว่าที่เจ้าสาวยิ้มแก้มปริเลยวันที่รับแหวน
เป็นแบบเรียบๆ ล้อมเพชร แต่เก็บลายด้านข้างฉลุเป็นหัวใจ
แหวนของน้องกุ้ง และคุณว่าที่เจ้าบ่าว
ทั้งสองชอบแบบเรียบๆ และเลิือกใช้เพชรน้ำขาว 99 พร้อมใบรับประกันจาก GIA cer
เพชร 2 เม็ดนี้ มีขนาด และสเป็คที่เท่ากัน เป็นตัวแทนไว้สำหรับกันและกัน
แหวนรอบนิ้ววงนี้ เป็นของคุณแนน แอร์โฮสเตส คนสวย
เตรียมไว้ใส่คู่กับแหวนแต่งเพชรเม็ดโตค่ะ

.
น้องอาร์ท และ น้องโบว์ เตรียมแหวนเพชรน้ำ 100 พร้อมใบรับประกันจาก GIA cer  ไว้แล้วค่ะ สำหรับงานหมั้นปลายปี
บอกกับเราว่า  ชอบแบบเรียบๆ สามารถใส่ได้ในวันปกติค่ะ    

พบกับแหวน ทุกแบบทุกสไตล์  ที่
ร้าน Tanya Gems ได้ค่ะ  

รับรองว่าคุณจะไม่ต้องเสียเวลาไปเดินดูหลายๆที่เลยค่ะ
ลูกค้าที่ไปดูมาหลายๆที่ สุดท้ายมาจบที่นี้เลยค่ะ  

เพชรสวย งานปราณีต  ราคา ไม่แพง  ต้องที่่่นี่

ทุกๆงบประมาน เราสานฝันให้คุณได้ค่ะ

.

คุณว่าที่ เจ้าบ่่าว  & เจ้าสาว
                           เตรียมแหวนหมั้นเพชรน้ำงาม ตัวเรือนสวยๆ  สำหรับพิธีที่สำคัญนี้ แล้วค่ะ
คุณป๊อบ และน้องกิ๊บ แอร์โฮร์สเตทคนสวย 
เตรียมไว้แล้วค่ะ แหวนเพชรเม็ดโต พร้อมใบรับรองจาก GIAcer 
บอกกับร้าน TANYA GEMS ของเราว่า  มาที่นี่เพราะอยากได้เพชรสวย และงานที่ปราณีต แบบไม่ล้าสมัย ใส่ได้ในชีวิตประจำวันค่ะ

น้องมด และคุณเตย เตรียมไว้แล้วค่ะ  สำหรับแหวนหมั้นเพชร  (วงนี้ขอไม่โชว์ค่ะขอโชว์หลังแต่ง)
และ แหวนคู่วงพิเศษของทั้งสอง    และให้ทางร้านดูแลชุดเพชรหลายๆชิ้นเลยค่ะ 

น้องแตงไทย และน้องโด้   เพิ่งแต่งไปเลยค่ะ  เจ้าสาวเลือก แหวนหมั้นสไตล์Vintage lส่วนเเจ้าบ่าวเลือกแบบแหวนเรียบๆ  คลาสสิก
ของคุณนะค่ะ ที่ให้ทางร้านดูแลเครื่องประดับเพชรให้สำหรับงานพิธีที่มีเกีียรตินี้ค่ะ

Back to Toptanyagems View Drop Down 

WSQ Sponsor 
WSQ Sponsor 

Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2015 at 17:03 

พร้อมกับ รอยยิ้มของทุกๆคู่รัก

ที่อยากให้แหวนวงนี้เป็นวงที่พิเศษที่สุด............

คุณนก& คุณปั่น กับแหวนเพชรเม็ดโต ตัวเรือนแพททินัม ออกแบบพิเศ
เพื่อเตรียมไว้สำหรับงานพิธีในต้นปีหน้าค่ะ
ทั้สอง อยากได้แหวนที่ดูเรียบ แข็งแรง แต่ดูหรูหรา ...................
น้องซิน กับแหวนเพชรวงแรก........ที่แสนประทับใจ
ขอให้น้องทั้งสองมีความสุขมากๆนะค่ะ
น้องผึ้ง และน้องเมธ กับแหวนหมั้นเพชรน้ำขาวๆ ที่ใส่ติดมีอได้ทุกวัน
คุณฝ้าย แอร์โฮสเตรส คนสวยของการบินไทย
เตรียมไว้แล้วค่ะ สำหรับ แหวน และชุดสร้อยต่างหู สำหรับงานพิธีในต้นปี
น้องขวัญ ว่าที่เจ้าสาวจีเนียสจาก ปตท. กับแหวนคู่เพชรน้ำขาว สะอาด
น้องทั้งสองขี้อายและพูดน้อยทั้งคู่ ไม่รู้ว่าจีบกันยังไง ....แอบเซวค่ะ
คุณเอ็กซ์ และว่าที่เจ้าสาวแสนสวย.....
ที่ย้ำกับเราว่า ต้องการแหวนที่ให้ประกายระยิบระยับมากๆ
ขอบคุณอย่างสูงค่ะ ที่ให้เราดูแลเครื่องประดับหลายๆชิ้น เลย

คุณวัน คุณอัม เตรียมแหวนเพชรเม็ดโต วงพิเศษไว้แล้วค่ะ สำหรับวันสำคัญ

ติดต่อ Tel 095-6955-669

Back to Top

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.098 seconds.