แต่งงาน กระดาษไร้กรด - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

กระดาษไร้กรด

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
maysupawan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote maysupawan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: กระดาษไร้กรด
    Posted: 17 Apr 2018 at 11:15
ขอสอบถามนะคะ อยากได้กระดาษสำหรับห่อชุดแต่งงาน ได้ยินมาว่าใช้กระดาษไร้กรดได้ แต่ยังหาซื้อไม่ได้เลยค่ะ หรือควรใช้เป็นกระดาษแบบไหนดี หากทราบแหล่งซื้อด้วยจะดีมากๆเลยค่ะ ขอคำแนะนำและขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ปล.นี่เป็นกระทู้แรกหากผิดพลาดตรงไหนขออภัยด้วยนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.090 seconds.