แต่งงาน สอบถามแหวนและเครื่องประดับสำหรับงานแต่งค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามแหวนและเครื่องประดับสำหรับงานแต่งค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
yokf0t0 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yokf0t0 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามแหวนและเครื่องประดับสำหรับงานแต่งค่ะ
    Posted: 25 Sep 2017 at 10:44
สวัสดีพี่ๆทุกท่านนะคะ

พอดีหยกกำลังทำวิจัยเรื่องแหวนและเครื่องประดับสำหรับงานแต่งงานนะคะ
เป็นเรื่องเกี่ยวกับการสื่อสารทางการตลาดนะคะว่าสื่อหรือปัจจัยใดมีผลต่อการเลือกซื้อ

จึงอยากขอความอนุเคราะห์พี่ๆช่วยทำแบบสอบถามให้หน่อยนะคะ 

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านล่วงหน้าเลยนะคะ
SmileSmileSmile

Edited by yokf0t0 - 25 Sep 2017 at 10:44
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.129 seconds.