แต่งงาน ส่งต่อชุดเจ้าสาวไม่เหมือนใครและรองเท้าเจ้าสาว - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ส่งต่อชุดเจ้าสาวไม่เหมือนใครและรองเท้าเจ้าสาว

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
xxxxxmayxxxxx View Drop Down

Post Options Post Options   Quote xxxxxmayxxxxx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ส่งต่อชุดเจ้าสาวไม่เหมือนใครและรองเท้าเจ้าสาว
    Posted: 25 Sep 2017 at 02:07
ส่งต่อชุดเจ้าสาวและรองเท้าเจ้าสาวค่ะ

ชุดเจ้าสาว อก 32 เอว 23 ค่ะ ราคา 13,000 บาท สั่งตัดขึ้นมาหลายหมื่นค่ะ แบบไม่เหมือนใครค่ะ เรียบหรูด้านหน้าแต่เซ็กซี่ด้านหลังค่ะ และมีความน่ารักฟรุ้งฟริ้งค่ะ มีสุ่มพร้อมค่ะ ซักแห้งอย่างดีเรียบร้อยพร้อมใส่ค่ะ

รองเท้า Sirena เบอร์ 36.5 แบบมีส้น ส่งต่อ 1,400 บาท และ เบอร์ 37 แบบไม่มีส้น ส่งต่อ 700 บาท ค่ะ ใส่สวยสำหรับงานเช้ายืนสบายๆ เลยค่ะ ใส่วันเดียวเก็บอย่างดีมีกล่องทั้งสองคู่ค่ะ

ติดต่อ Line : shanitzara
โทร. 0957076464 ค่ะ
ราคารวมส่งแล้วทุกอย่างนะคะ

< id="adlesse_unifier_magic_element_id" style="display:none;">
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.118 seconds.