แต่งงาน ขายชุดแต่งงานสวยหรู ราคาถูกกว่าเช่า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขายชุดแต่งงานสวยหรู ราคาถูกกว่าเช่า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Praewa1988 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Praewa1988 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขายชุดแต่งงานสวยหรู ราคาถูกกว่าเช่า
    Posted: 30 Aug 2017 at 19:13
ต้องการขายชุดแต่งงานมือ1 ที่เพิ่งสั่งตัดมาค่ะ ขายราคาขาดทุนเลยเพราะต้องการเปลี่ยนแบบค่ะ
สั่งตัดมา 45,000
ขอขายขาดทุนเลย 20,000 ค่ะ
เป็นชุดยาวด้านหน้าทรงสอบด้านหลังหางชุดยาวสวยมากค่ะ
ปักด้วยลายลูกไม้ฝรั่งเศษทั้งชุด
ไซต์ 32-25-36.5 สามารถแก้ไซต์ได้เล็กน้อยนะคะ
สนใจไลนมาที่ id   arancian ส่งรูปใหัดูค่า
(อัพโหลดรูปไม่ได้ค่ะ)
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.