แต่งงาน โต๊ะจีนนำเข้าหอประชุมกองทัพเรือ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สถานที่จัดเลี้ยง
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

โต๊ะจีนนำเข้าหอประชุมกองทัพเรือ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
PMc View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PMc Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: โต๊ะจีนนำเข้าหอประชุมกองทัพเรือ
    Posted: 12 Jul 2017 at 20:38
สวัสดีค่ะ พอดีเราจองห้องชมวังที่หอประชุมกองทัพเรือ และอยากนำเข้าโต๊ะจีนจากข้างนอกเข้าไปเอง ซึ่งทางหอประชุมกำหนดว่าจะต้องมีบริกรใส่ชุดในทางเดียวกัน และภาชนะต้องเป็นกระเบื้อง ไม่ทราบว่ามีโต๊ะจีนร้านใดสามารถจัดการตามข้อกำหนดของทางหอประชุมได้บ้างหรอคะ ใครทราบรบกวนแนะนำให้หน่อยนะคะ หรือจะเป็นร้านเช่าจานชามกระเบื้องก็ได้ค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.063 seconds.