แต่งงาน สอบถามเรื่องแหวนหมั้นค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามเรื่องแหวนหมั้นค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
birthdaycommon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote birthdaycommon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามเรื่องแหวนหมั้นค่ะ
    Posted: 14 May 2017 at 19:43
พอดีกำลังจะซื้อแหวนเพชรค่ะ จะสอบถามเฉพาะราคาเพชรค่ะ
GIA 0.20 D vvs1 3ex nonflu H&A

ราคา 14,000 บาท เฉพาะเพชรนะคะ ราคานี้แพงไม๊คะ
Back to Top
wahnism View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wahnism Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 May 2017 at 20:53
ถ้าให้แนะนำผมว่าจะเลือกเพชร
คำว่า100% น้ำ100 ไม่จำเป็นนะครับ
เลือกอัพไซส์ดีกว่าครับ
ใช้น้ำประมาณ 96 Up ผมว่าก็โอเคแล้วครับ
ได้ไซส์เพชรใหญ่กว่าหน้าเพชรกว้างกว่าครับ
ใหญ่กว่าแสบตากว่าน้า 

Edited by dboy - 11 Aug 2017 at 10:10
Back to Top
thanatherb View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thanatherb Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 May 2019 at 08:29
ราคาเพชรถือว่าดีมากครับ ขอให้มีความสุขกับการเลือกร้านเพชรนะครับ Smile 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.072 seconds.