แต่งงาน ตามหาช่างภาพถ่ายงานเช้าในโบสถ์ที่ จ.เลย ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหาช่างภาพถ่ายงานเช้าในโบสถ์ที่ จ.เลย ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kungdemio View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kungdemio Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหาช่างภาพถ่ายงานเช้าในโบสถ์ที่ จ.เลย ค่ะ
    Posted: 27 Feb 2017 at 20:49
พอดีแยกจัดสองงาน งานเลี้ยงเย็นที่กทม.1 ที่แต่ได้ช่างภาพแล้ว
เหลืองานพิธีในโบสถ์ช่วงเช้าที่ จ.เลย กำลังหาช่างภาพอยู่ค่ะ ถ่ายเป็นภาพนิ่งและงานวีดิโอ

ขอเป็นช่างภาพในจังหวัดเลยหรือใกล้เคียงที่เดินทางมาสะดวกหน่อยนะคะ

ช่วยแนะนำด้วยจ้า
Back to Top
kungdemio View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kungdemio Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Feb 2017 at 21:04
ลืมบอกไปค่ะ งานวันที่ 25พ.ย.60 นะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.