แต่งงาน แนะนำครีมทาผิวขาวที่ทำให้ขาวทันวันแต่งงาน - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำครีมทาผิวขาวที่ทำให้ขาวทันวันแต่งงาน

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ananta.sale View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ananta.sale Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำครีมทาผิวขาวที่ทำให้ขาวทันวันแต่งงาน
    Posted: 23 Feb 2017 at 22:11

ว่าที่เจ้าสาวคนใดอยากมีผิวขาวทันวันแต่งงานใช้นี่เลยค่ะ ครีมผิวขาวยี่ห้อ มิลกี้เดรส เดอะ ไวท์ จากเกาหลี เป็นครีมอันดับ 1 ของเจ้าสาวในเกาหลี ทำให้ผิวขาวขึ้นใน 5 นาที เมื่อทาแล้วจะขาวติดตัวไปตลอด 8 ชม.เป็นอย่างน้อย วิธีการใช้ก็ง่ายๆค่ะ

ตามรูป

ส่วนเรื่องความปลอดภัยไม่ต้องกังวลค่ะ ของเค้าได้รับรางวัล Monde Selection จากเบลเยี่ยมปี 2014 (มีโลโก้รางวัลนี้แปะที่สินค้าด้วยค่ะ ดูรูป)

เป็นเรื่องบังเอิญที่โอ๋รู้จักรางวัลนี้ดีเพราะโอ๋เคยทำงานที่เบียร์ช้างแล้วเบียร์ช้างเค้าก็ได้รางวัลนี้ด้วย (เป็นเจ้าเดียวในไทยเลยค่ะที่ได้รางวัลนี้และได้รับถึง 3 ปีซ้อน) ก็เลยรู้ว่ารางวัลนี้คือสุดยอดของคุณภาพแล้ว ในต่างประเทศผลิตภัณฑ์ไหนได้รางวัลนี้นะค่ะ ความเชื่อมั่นในสินค้าพุ่งปรี๊ดเลยค่ะ จะขายดิบขายดีขึ้นอีกเป็นเท่าตัวเลย เพราะว่ามันคือรางวัลระดับโลกที่เค้าให้กับสินค้าที่ทดสอบแล้วว่ามีคุณภาพจริงตามที่เอ่ยอ้าง ปลอดภัยต่อผู้บริโภค และการผลิตต้องถึงมาตรฐานระดับโลกจริงๆอ่ะ จะเป็นครีมกิโลไก่กาอาราเล่เนี่ยไม่ได้นาจา

กว่าจะได้รางวัลนี้มาขอบอกค่ะว่ายากแสนยาก(จากประสบการณ์ที่ทำงานอยู่เบียร์ช้าง) เค้าจะมีคณะกรรมการเป็นนักเคมี นักวิทยาศาสตร์ อาจารย์มหาวิทยาลัยอะไรประมาณนี้ค่ะ มาทดสอบคุณสมบัติสินค้ากันจริงจังมากกกก แบบเข้าห้องแล็บ เทสนู่นนี่ ฉะนั้นสินค้าต้องเจ๋งจริงอ่ะ ต้องทำได้จริงอย่างที่โฆษณาไว้ สินค้าไหนอวดสรรพคุณมาเกินจริงก็ไม่รอดค่ะ โดนจับได้ทุกราย ก็เหนือฟ้ายังมีฟ้า ทีมงานเค้าขั้นเทพจริง ฉะนั้นพอโอ๋เห็นครีมนี้แปะว่าได้รางวัล Monde Selection Silver 2014 เป็นอันว่าจบค่ะ จบสิ้นภารกิจ ไม่ต้องสรรหาครีมทาผิวขาวที่อื่นมาใช้อีกแล้ว ที่สำคัญคือเป็นครีมออแกนิคส์ ส่วนผสมสกัดจากธรรมชาติ100% ทำให้ไม่แพ้

ลองหาๆโฆษณาของ Milkydress ในยูทูปก็เจอค่ะ
https://www.youtube.com/watch?vRk_gkLspiY0

ขาวไวและปลอดภัยอย่างนี้ก็เลิศเลยนะค่ะ รับรองงานนี้ได้เป็นเจ้าสาวที่ขาวสวยเด่นกว่าใครในงานแน่นอน 

รีวิวจาก Amazon.com ค่ะ

ราคาอยู่ที่ 1,050 บาท (100 กรัม)/ขวด

ให้มิลกี้เดรสเดอะไวท์เป็นตัวช่วยเจ้าสาวดีกว่าค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน

Line ID: poyperaya
โทร. 083-7730773

Back to Top
ananta.sale View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ananta.sale Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Feb 2017 at 15:17
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.