แต่งงาน แนะนำสตูพรีเวดดิ้งเล็กๆ สมุทรปราการ พระประแดงคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สตูดิโอถ่ายภาพ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำสตูพรีเวดดิ้งเล็กๆ สมุทรปราการ พระประแดงคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
poohyo31 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poohyo31 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำสตูพรีเวดดิ้งเล็กๆ สมุทรปราการ พระประแดงคะ
    Posted: 28 Jan 2017 at 15:46
แนะนำว่าที่เจ้าสาวที่กำลังมองหาสถานที่ถ่ายพรีเวดดิ้งแบบน่ารัก ๆ บรรยาการเหมือนอยุู่บ้าน ราคาไม่แพง
เราเพิ่งไปถ่ายมาที่ พาชมสตูดิโอ อยู่สุขสวัสดิ์ 64 ราคาเช่าสถานที่เริ่มต้นพันกว่าๆ ค่าตากล้องประมาณสี่พัน 
เราถ่ายไปครึ่งวันได้รูปถูกใจมาก เค้าไม่ได้ขายเป้นแพ็คเก็ต แต่ว่าถ่ายเท่าไหรให้มาหมดเลย คุ้มจริงๆคะ 
แต่ชุดเสื้อผ้าเราต้องหาไปเองนะคะ เอาผลงานมาให้ดูเพื่อว่าที่เจ้าสาว ในห้องนี้จะสนใจ เราถ่ายไปร้อยกว่ารูป ค่าใช้จ่ายประมาณ 6000 บาทคะ ใครสนใจแอดไลน์มาถามได้เดี่ยวแนะนำให้คะ ID s_psy  ยิ้มกว้างยิ้มกว้าง

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.066 seconds.