แต่งงาน ขออนุญาติขายแพคเกจตัดชุดแต่งงานสุดค้ม ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขออนุญาติขายแพคเกจตัดชุดแต่งงานสุดค้ม ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Suniink View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Suniink Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขออนุญาติขายแพคเกจตัดชุดแต่งงานสุดค้ม ค่ะ
    Posted: 30 Sep 2016 at 09:03
ใครมีแพลนจะแต่งงานบ้างคะ ... เราขายแพคเกจตัดเช่าชุดบ่าวสาวต่อค่ะ เช้า2ชุด /เย็น2ชุด
ขอนุญาติขายแพคเกจชุดบ่าว-สาว ค่ะ เป็นแบบตัดเช่านะคะ จากร้าน Sarut Professional Wedding เสริชหาได้ใน Facebook ได้เลยค่ะ เชื่อถือได้ 100% เจ้าของร้านบริการดี พูดจาน่ารักมากค่ะ ยินดีให้คำปรึกษาตลอดเวลาคะ ตัดได้ตามแบบที่ลูกค้าต้องการ ทันสมัยค่ะ
**สาเหตุที่ขายต่อ เพราะว่ามีเหตุจำเป็นให้ต้องยกเลิก**
**ราคาแพคเกจ55,000บาท ขออนุญาตขายต่อเพียง 35,000 บาท  เท่านั้นคะ**

**ในแพคเกจที่ลูกค้าจะได้คือ ได้ 4 ชุดคะ

- ชุดเจ้าบ่าว 2 ชุด เช้า เย็น (สามารถเลือกแบบสั่งตัดใหม่ได้เลยค่ะ)
- ชุดเจ้าสาว 2 ชุด เช้า เย็น (สามารถเลือกแบบสั่งตัดใหม่ได้เลยค่ะ)
ถ้าบ่าว สาว ท่านใดสนใจคุยรายละเอียดและชำระเงิน สามารถจูงมือกันนำแบบชุดไปตัดได้เลยคร่าา
ติดต่อ 080-611-6229 สุณิสา 
Line : Suniink
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.