แต่งงาน ปรึกษาเรื่องการถ่ายพรีเวดดิ้งกับโคมลอยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ปรึกษาเรื่องการถ่ายพรีเวดดิ้งกับโคมลอยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Nararin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nararin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ปรึกษาเรื่องการถ่ายพรีเวดดิ้งกับโคมลอยค่ะ
    Posted: 25 Sep 2016 at 16:51
กำลังจะแต่งงานในเดือนพ.ค. ปี 60 ค่ะ ตั้งใจจะถ่ายพรีเวดดิ้งหลายๆ แบบ สนใจเทศกาลยี่เป็งของเชียงใหม่ ซึ่งจะจัดขึ้นในช่วงลอยกระทงเดือนพฤศจิกายนนี้ค่ะ แต่พี่สาวท้วงว่าถ่ายแล้วจะมีคนไม่พอใจ เขารณรงค์เรื่องการปล่อยโคมกัน ไม่ควรถ่าย เลยถามเพื่อนที่เชียงใหม่ เขาบอกว่างดปล่อยหลัง 3 ทุ่มเพราะเครื่องบินขึ้น ก็โอเคค่ะ จะทำตามกฎของเขาอย่างเคร่งครัด แต่ไม่ค่อยสบายใจ เริ่มลังเลแล้วค่ะ กลัวมีคนมาว่า เพื่อนๆ คิดว่าสมควรถ่ายกับโคมลอยมั้ยคะ มันจะดูแย่มากมั้ย ขอบคุณที่ตอบนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.