แต่งงาน ขอคำปรึกษา จัดงานที่ห้องชั้น 3 Le Concord ครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอคำปรึกษา จัดงานที่ห้องชั้น 3 Le Concord ครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
wutsubie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wutsubie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอคำปรึกษา จัดงานที่ห้องชั้น 3 Le Concord ครับ
    Posted: 19 Aug 2016 at 12:05
กำลังจะจัดงานแต่งที่ห้องบุษกร ชั้น 3 Le Concord โต๊ะจีน 23 โต๊ะครับ แต่แอบกังวลเนื่องจากมีเสากลางห้อง เพดานต่ำ กลัวงานจะออกมาไม่สวยครับ ใครมีประสบการณ์จัดงานที่ห้องนี่รบกวนขอแนวทางตกแต่งห้องทีครับ ครอบครัวสะดวก รร นี้ที่สุดจริงๆครับ ขอบคุณมากๆครับ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.160 seconds.