แต่งงาน ไทย-ภูฏาน - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ไทย-ภูฏาน

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Umami View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Umami Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ไทย-ภูฏาน
    Posted: 12 Aug 2016 at 06:39
มีแพลนจะแต่งงานก่อนกลางปี 2018 ค่ะ ตอนนี้คิดจนหัวจะระเบิดไม่รู้จะแบบไหนดี เจ้าบ่าวเป็นหนุ่มภูฏาน เลยอยากได้คอนเซปไทย❤ภูฏาน อีกอย่ามีปัญหาคืออาศัยอยู่ต่างประเทศทั้งคู่ หาข้อมูลได้ทางอินเทอร์เน็ทอย่างเดียว ตอนนี้อยากได้ตัวช่วยแล้วค่ะ ใครพอมีไอเดีย หรือ wedding planer แนะนำบ้างไหมคะ งบจัดงานครอบคลุมเช้าเย็นพร้อมตกแต่งรันงานทุกอย่าง หนึ่งแสน ไม่รวมค่าโต๊ะจีน ของชำร่วย ของไหว้ผู้ใหญ่ ตากล้อง

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
Umami View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Umami Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Aug 2016 at 06:41
ลืมบอกว่าจัดงานในกรุงเทพค่ะ ย่านพระราม 2 ค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.133 seconds.