แต่งงาน แต่ง 12 พ.ย. 59 ตอนนี้ยังหาสถานที่ไม่ได้เลยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สถานที่จัดเลี้ยง
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แต่ง 12 พ.ย. 59 ตอนนี้ยังหาสถานที่ไม่ได้เลยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
khunmaprang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote khunmaprang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แต่ง 12 พ.ย. 59 ตอนนี้ยังหาสถานที่ไม่ได้เลยค่ะ
    Posted: 10 Jul 2016 at 18:36
รบกวนช่วยหาสถานที่ จัดงานแต่งงานในกรุงเทพฯ แถวฝั่งธนบุรี ได้ยิ่งดีเลยค่ะ หรือรอบๆ กรุงเทพก็ได้ค่ะ
โทรไปถามหลายที่มากเต็มทุกที่เลย อยากจัดงานช่วง เช้าเลี้ยงเที่ยง หรือเลี้ยงเย็นก็ได้ค่ะ
หายากมากไม่คิดว่าจะยากขนาดนี้ งานวันเสาร์ที่ 12 พฤศจิกายน 2559 ค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.115 seconds.