แต่งงาน งานสมาคมในต่างจังหวัด อลังการเหมือนจัดในโรงเเรม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer > Promotion
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

งานสมาคมในต่างจังหวัด อลังการเหมือนจัดในโรงเเรม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
hautewedding View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote hautewedding Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: งานสมาคมในต่างจังหวัด อลังการเหมือนจัดในโรงเเรม
    Posted: 18 Apr 2016 at 16:43

Clap มาแล้วจ้ารีวิวร้อนๆ Clap

ถ้าอากาศจะร้อนขนาดนี้

ทีมงาน Haute Wedding Runner & Organizer ก็จะร้อนกว่า 5555

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณสำหรับการตอบรับจากว่าที่เจ้าบ่าว และว่าที่เจ้าสาวหลายๆท่าน

บางท่านคุยแล้วจองคิวเลย บางท่านอาจกำลังลังเลว่าเอ๊ะ สปอนเซอร์ใหม่ ...

ไม่ใหม่นะจ๊ะขอบอก แวะไปชมผลงานที่หน้าเพจของเราได้นะคะ

ยินดีให้คำปรึกษา และแนะนำ เพืยงคุณบอกความต้องการ และงบประมาณมาเท่านั้น

ที่เหลือเป็นหน้าที่เรา ที่จะทำให้มัน Incredibly Simple

มาชมความท้าทายของเรากันเราดีกว่าค่ะ

โจทย์คือ

“จัดงานสมาคมในต่างจังหวัด ทำอย่างไรจึงจะสวยงาม และน่าจดจำ 

เหมือนจัดในโรงแรม”

สนุกสิคะงานนี้ ท้าทายมันทุกอย่างเบยยยย

ไปดูภาพปลากรอบดีก่าท่านผู้ชมมมม

เรามองว่ามันต้องประกอบด้วยหลายๆส่วน โดยต้องทำให้ลงตัวแบบพอดิบพอดี ไม่มากไป 

ไม่น้อยไป ไม่เว่อร์ไป

ส่วนแรกเลยคือ การตกแต่งสถานที่

สวยงามและงบไม่บาน เราจึงใช้แสงสีเข้าช่วย

ส่วนที่สองคือ ลำดับพิธีการ

ทำอย่างไรไม่ให้เหมือนงานอื่นๆ แต่ยังคงความเป็นทางการ เพราะหน้าที่การงานของเจ้าบ่าว

ส่วนที่สามคือ ผู้ที่เกี่ยวข้องกับงานพิธีการ

การให้คำแนะนำแลอธิบายรายละเอียด เป็นเรื่องสำคัญ การบล็อคกิ้ง 

และแจ้งคิวงานเป็นเรื่องสำคัญ

และส่วนสุดท้ายที่สำคัญมาก คือ แขกที่มาร่วมงาน

ทำอย่างไรเพื่อจะสะกด และดึงความสนใจให้เค้ารู้สึกมีส่วนร่วม

สุดท้ายนี้ทีมงาน Haute Wedding คุณเจ้าบ่าวสุดเท่ห์ และเจ้าสาวแสนหวาน คุณเอ๋ และ คุณติ๋ว

สถานที่จัดงาน สมาคมตระกูลลิ้ม จังหวัดนครปฐม

ที่ต้องขอบคุณเป็นพิเศษ :

Heart เพื่อนๆเจ้าสาว ที่มาร่วมโปรยดอกไม้

Heart เพื่อนนายร้อยของเจ้าบ่าว กับซุ้มกระบี่ที่สวยงาม น่าประทับใจ

Heart คณะคาบาเร่โชว์ ที่มาร่วมสร้างความตื่นตาตื่นใจให้กับแขก และทีมงานของเรา 555

ติดตามชมภาพแบบเต็มได้ที่ Gallery ของเรา .. >>> http://hautewedding.weddingsquare.com/

วันนี้ขอลาไปด้วยรอยยิ้มของบ่าวสาว และความสุขของเราค่ะ

Facebook >> www.facebook.com/hauteweddingrunner/

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.