แต่งงาน ช่างแต่งหน้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่างแต่งหน้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
parabe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote parabe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่างแต่งหน้า
    Posted: 15 Feb 2016 at 18:40
หาช่างแต่งหน้าเจ้าสาวค่ะ เป็นคนหน้ากลม ไม่ทราบว่าช่างแต่งหน้าเจ้าสาวคนไหนที่สามารถแต่งสาวหน้ากลมเก่งค่ะ

แอบถามค่ะ ช่าง Aclass makeup ดูจากผลงานแล้วรู้สึกชอบ แต่หน้าที่คุณ AClass แต่งส่วนมากเป็นสาวหน้ารูปไข่ อยากทราบว่าคุณ Aclass แต่งหน้าสาวหน้ากลมออกมาจะสวยเปล่าค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.115 seconds.