แต่งงาน แต่งหน้าทำผมญาติเจ้าสาว 5 คนราคาพิเศษ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แต่งหน้าทำผมญาติเจ้าสาว 5 คนราคาพิเศษ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
umbride View Drop Down

Post Options Post Options   Quote umbride Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แต่งหน้าทำผมญาติเจ้าสาว 5 คนราคาพิเศษ
    Posted: 28 Jan 2016 at 22:04
สวัสดีค่ะ 

กำลังมองหาช่างแต่งหน้าทำผมให้ญาติเจ้าสาว 5 คน 1 เวลาที่โรงแรม The AETAS Lumpini (ใกล้ MRT ลุมพินี) ค่ะ

ขอราคาไม่เกิน 1,000 บาทต่อคนเท่านั้นนะคะ เชื่อว่ายังมีช่างฝีมือดีอีกจำนวนมาก ที่สามารถนำเสนอราคาประหยัด ๆ ให้กับเจ้าสาวอย่างพวกเราได้ค่ะ ^^

ฝากช่องทางติดต่อและผลงานไว้ด้านล่างได้เลยนะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.113 seconds.