แต่งงาน ใครเคยจัดงานฉลองมงคลสมรสที่บ้านก้ามปูตอนสายบ้างคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สถานที่จัดเลี้ยง
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครเคยจัดงานฉลองมงคลสมรสที่บ้านก้ามปูตอนสายบ้างคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
wonpui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wonpui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครเคยจัดงานฉลองมงคลสมรสที่บ้านก้ามปูตอนสายบ้างคะ
    Posted: 23 Jan 2016 at 14:58
อยากรบกวนเพื่อนๆที่เคยจัดงานที่บ้านก้ามปูในช่วงกลางวันว่าร้อนหรือไม่คะ พอดีเรามีจัดงานที่ต่างจังหวัดสำหรับพิธีหมั้น แล้วเราจะมาจัดงานฉลองหรืองานเลี้ยงที่กรุงเทพ ตอนนี้กำลังสนใจที่บ้านก้ามปูแต่เป็นจัดช่วง 11 โมงเช้าแทน แต่ไม่แน่ใจว่าอากาศจะร้อนหรือไม่ เพราะจะมีแขกมาประมาณ 200 ท่าน เลยคิดว่าน่าจะได้ห้องด้านนอกแทน รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Edited by wonpui - 23 Jan 2016 at 15:01
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.