แต่งงาน หากล้อง Video ถ่ายทอดสดในวันงานครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หากล้อง Video ถ่ายทอดสดในวันงานครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kieng24 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kieng24 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หากล้อง Video ถ่ายทอดสดในวันงานครับ
    Posted: 18 Dec 2015 at 08:12
หากล้อง Video ถ่ายทอดสดในวันงานครับ งานเย็น วันที่ 10 มกราคม 

พอดีห้องที่โรงแรมไม่ได้ใหญ่ และจะมีมุมที่ไม่เห็นเวที จึงอยากหากล้องวีดีโอถ่ายทอดสดมาเสริมครับ

ติดต่อกลับที่ kieng.ptn@gmail.com พร้อมเรทและ Profile เก่าถ้ามีนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

Kieng
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.063 seconds.