แต่งงาน ปรึกษาครับ หา MC งานยกน้ำชา พูดไทย-จีนแต้จิ๋ว - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ปรึกษาครับ หา MC งานยกน้ำชา พูดไทย-จีนแต้จิ๋ว

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kieng24 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kieng24 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ปรึกษาครับ หา MC งานยกน้ำชา พูดไทย-จีนแต้จิ๋ว
    Posted: 15 Dec 2015 at 14:10
พอดีพยายามเสริชหาแล้ว แต่ไม่มีเลย แขกในงานเป็นผู้ใหญ่พูดจีน (แต้จิ๋ว) เยอะ คุณพ่อคุณแม่เลยขอให้เป็นสองภาษาครับ แต่พยายามหาแล้วไม่ทราบว่าจะหา contact จากไหนจริงๆ

ปรึกษาด้วยนะครับ หากมีท่านใดรับงานติดต่อได้ที่ 086-415-แปด แปด 05 ครับ

ขอบคุณมากครับ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.110 seconds.