แต่งงาน สอบถามเรื่องผ้าผูกเก้าอี้หน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามเรื่องผ้าผูกเก้าอี้หน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
aemika View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aemika Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามเรื่องผ้าผูกเก้าอี้หน่อยค่ะ
    Posted: 03 Dec 2015 at 18:08
เรียน ผู้รู้ ผู้มีประสบการณ์ ทุกท่าน ค่ะ 

จะแต่งงาน ปลายเดือน มกราคม นี้ค่ะ ธีมงาน สีกรมท่า - สีเงิน 
จัดแบบโต๊ะจีน อยากได้ผ้าผูกเก้าอี้ สีกรมท่า พอจะแนะนำไอเดียให้หน่อยได้มั๊ยคะ 
ว่าถ้าใช้ผ้าผูกเก้าอี้ ต้องใช้ขนาดประมาณเท่าไหร่ ไปจ้างเค้าเย็บแพงมากมั๊ยคะ 
พอดีหาร้านนึงได้ในเนท เค้าคิด ผืนละ 20 บาท 200 ผืน ก็ 4000 บาท เอาเรื่องอยู่เหมือนกัน 
หรือ ใช้ริิบบิ้นผูก ง่ายกว่าคะ ไม่ต้องเย็บด้วย 
หรือ มีวิธีไหนที่ประหยัดกว่านี้ในการตกแต่งเก้าอี้ แบบไม่หลุด ธีมสีกรมท่า และ สีเงิน ช่วยแนะนำให้ทีค่ะ 

Cry
Back to Top
weddingmaster View Drop Down
WSQ Team
WSQ Team

Post Options Post Options   Quote weddingmaster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Dec 2015 at 17:36
ใช้ริบบิ้นดีกว่าค่ะ ราคาไม่แพง แถมพล้วสวยอีกด้วย
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.122 seconds.