แต่งงาน ขออนุญาตเตือนใจในการส่งต่อ หรือรับมาค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เครื่องประดับ & ดอกไม้ติดผม & รองเท้าเจ้าสาว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขออนุญาตเตือนใจในการส่งต่อ หรือรับมาค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
sasima2015 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sasima2015 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขออนุญาตเตือนใจในการส่งต่อ หรือรับมาค่ะ
    Posted: 18 Oct 2015 at 14:09
ขออนุญาตนิดนะคะ 
ดิฉันนรับรองเท้าเจ้าสาวชุดไทย แฟชั่นอายส์ สภาพดีต่อมาจากในนี้นะคะ ราคาแค่ถูกลงนิดนึง แต่ใส่ถ่ายรูปพรีแค่ครึ่งชั่วโมง ปรากฏว่าขอบแตกหมดเลยค่ะ ปรากฎว่าเป็นเพราะวัสดุเสื่อมสภาพ เนื่องจากเจ้าของเก่าเก็บไว้นานค่ะ แล้วถ้าเหตุการณืนี้เกิดในวันจริง ที่เป็นวันที่สำคัญที่สุดครั้งหนึ่งในชีวิต เจ้าสาวขาดความมั่นใจเลยนะคะ  เลยเตือนเพื่อนเจ้าสาวซักนิดนะคะ ในการเลือกซื้อสินค้ามีสอง ส่งต่อ คนขายก็เหมือนกันค่ะ ถ้าเก็บไว้นานแล้ว ก็อย่าเอามาขายเลยนะคะ วัสดุมันเสื่อมตามกาลเวลานะคะ สงสารเจ้าสาวคงเสียความมั่นใจไปเลย ถ้ายังใหม่สภาพดี ไม่ได้ใช้ต่อแล้ว ก็รีบขายต่อนะคะ อย่าเก็บไว้นาน ได้ช่วยๆกันประหยัดบ้าง  ก่อนช้อบปิ้งถามเจ้าของเก่านิดนะคะ ว่านานรึยัง ส่วนคนขายถ้านานแล้วอย่าเอามาขายเลยนะคะ 
ขอบคุณค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.116 seconds.