แต่งงาน 14 ไอเดียตกแต่งสถานที่แต่งงานกลางสวนมาฝากค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

14 ไอเดียตกแต่งสถานที่แต่งงานกลางสวนมาฝากค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
weddingmaster View Drop Down
WSQ Team
WSQ Team

Post Options Post Options   Quote weddingmaster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: 14 ไอเดียตกแต่งสถานที่แต่งงานกลางสวนมาฝากค่ะ
    Posted: 18 Sep 2015 at 14:48
14 ไอเดียตกแต่งสถานที่แต่งงานกลางสวนมาฝากค่ะ

ในช่วงนี้อาจจะมีฝนตกโปรยปรายมาทักทายว่าที่เจ้าบ่าวเจ้าสาว ที่กำลังเตรียมงานแต่งงานกันอยู่นะคะ และสำหรับคู่ใด ที่กำลังวางแผนจัดงานแต่งงานกลางสวนอยู่นั้น อาจจะมีความกังวลใจแน่นอนกับสภาพดินฟ้าอากาศที่เดายากและไม่เป็นใจเสียเหลือเกิน 

ส่วนท่านใดที่มีฤกษ์แต่งงานช่วงฤดูหนาวจนถึงฤดูร้อน ก็สามารถจัดงานแต่งงานกลางสวนกันได้เลยนะคะ ซึ่งข้อดีของการจัดงานแต่งงานแบบ out door คือได้บรรยากาศแบบเป็นกันเองและอบอุ่นไปกับแขกที่มาร่วมแสดงความยินดีค่ะ

ปล. บางไอเดีย ก็สามารถปรับไปใช้ในการตกแต่งสถานที่ในร่มได้นะคะ

ที่มา http://wedding-dream.org/fotozona-na-svadbu/

Edited by weddingmaster - 19 Sep 2015 at 09:24
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.