แต่งงาน รบกวนแนะนำสถานที่ถ่ายพรีเวดดิ้งใน กทม. ค่ะ ^_^ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวนแนะนำสถานที่ถ่ายพรีเวดดิ้งใน กทม. ค่ะ ^_^

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
k&s View Drop Down

Post Options Post Options   Quote k&s Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวนแนะนำสถานที่ถ่ายพรีเวดดิ้งใน กทม. ค่ะ ^_^
    Posted: 15 Sep 2015 at 11:41
สวัสดีค่ะ

จะไปถ่ายพรีเวดดิ้งใน กทม. ไม่ทราบว่ามีที่ไหนไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายบ้างค่ะ (แต่ถ้าเสียบ้างนิดหน่อยก็ไม่เป็นไร) ตอนนี้มีที่ที่อยู่ในใจบ้างแล้วตามนี้ค่ะ แต่ไม่ทราบว่าต้องไปติดต่อที่ไหนบ้าง

1. สวนสาธารณะป้อมพระสุเมรุ
2. สกายวอล์ค BTS ช่องนนทรี
3. ยอดพิมาน ปากคลองตลาด
4. รอบเกาะรัตนโกสินทร์ ถ้าเราเข้าไปถ่ายในวัดด้วยจะได้มั้ยคะ

แต่ทางร้านพรีฯ จะพาไปถ่ายเสาชิงช้า กระทรวงกลาโหมตรงข้างตึก เราก็เลยอยากได้มุม กทม. ที่แปลกออกไป ตอนแรกอยากไปถ่ายที่สูงๆ เห็นยอดตึกต่างๆ แต่คงแพงน่าดู

รบกวนให้คำแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.107 seconds.