แต่งงาน ิBackdrop แบบนี้ทำอย่างไรคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ิBackdrop แบบนี้ทำอย่างไรคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Wanmai_Ouiai15 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Wanmai_Ouiai15 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ิBackdrop แบบนี้ทำอย่างไรคะ
    Posted: 17 Aug 2015 at 15:29
สวัสดีค่ะ รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ หน่อยค่ะ พอดีเพื่อนสนิทมากกกก ของนู๋จะแต่งงานค่ะ และอยากได้ backdrop แบบในภาพไว้ใช้ตอนพิธีรดน้ำน่ะค่ะ
1) อยากทราบวิธีติดกล้วยไม้กิ่งไม้ค่ะ คิดเอาไว้ว่าจะใช้สก็อตเทปพันเลย ไม่แน่ใจว่าได้มั๊ย แล้วมันจะเหี่ยวเร็วไหมคะ?
2) กิ่งไม้ในภาพ ชื่อกิ่งอะไรคะ คือเคยเห็นขายที่ปากคลองตลาด แต่แพงมาก มัดนึงมีไม่กี่อัน สามารถใช้กิ่งไม้อะไรแทนได้ไหมคะ

กราบขอบพระคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้ค่ะ _/\_

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.107 seconds.