แต่งงาน ขอ checklist และ การเตรียมตัวต่างๆด้วยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอ checklist และ การเตรียมตัวต่างๆด้วยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Mayruko21 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mayruko21 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอ checklist และ การเตรียมตัวต่างๆด้วยค่ะ
    Posted: 26 Jun 2015 at 20:38
สวัสดีค่ะ
เมย์เปน วทจส เดือน มค.59 ตอนนี้ยังจับต้นชนปลายไม่ค่อยถูกเลยค่ะว่าต้องเตรียมยังไงบ้าง
รบกวนพี่ๆในห้องนี้ ขอ checklist และคำแนะนำต่างๆ ให้วทจส น้องใหม่ด้วยค่ะ
ตอนนี้ที่เตรียมไปแล้วก็มี
สถานที่
โต๊ะจีน
ช่างภาพวันงาน
พรีเวดดิ้ง
ชุดเจ้าสาว
ช่างแต่งหน้า (ยังไม่ได้มัดจำ)

ตอนนี้คิดว่ายังอีกนาน เลยไม่ได้รีบร้อนอะไร แต่คนรอบตัวบอกว่า ไม่นานกันทั้งนั้นเลย เริ่มกังวลแล้ว
ช่วยน้องใหม่ด้วยนะค๊าาาา ขอบคุณค่ะ

waranya.pr@gmail.com
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.