แต่งงาน ประกาศหาช่างแต่งหน้าทำผม จังหวัดพิจิตรค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ประกาศหาช่างแต่งหน้าทำผม จังหวัดพิจิตรค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
asuka_nym View Drop Down

Post Options Post Options   Quote asuka_nym Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ประกาศหาช่างแต่งหน้าทำผม จังหวัดพิจิตรค่ะ
    Posted: 21 May 2015 at 17:35
แต่งวันที่ 8 สิงหาคมค่ะ งานพิธีไทยตอนเช้าอย่างเดียว อยากได้ราคารวมค่าเดินทางค่าที่พักอยู่ที่ ไม่เกิน 7,000 บาทค่่ะ

รบกวนด้วยนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.039 seconds.