แต่งงาน ก.พ.59 - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กุมภาพันธ์
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ก.พ.59

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Imok View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Imok Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ก.พ.59
    Posted: 14 Apr 2015 at 13:29
ตั้งใจจะแต่งงานปี 59 ค่ะ (ม.ค.-ก.พ.) ฤกษ์ ปีใหม่ ชีวิตใหม่
1. ดูภาพ Review ของคนอื่นไปเรื่อยๆ เช่น ของชำร่วย  ชุด ภาพถ่าย สถานที่จัดงาน
2. ถ่ายพรี ก.ค.58 ที่ภูเก็ต เน้นวิวทะเลสวยๆ ชอบวิวธรรมชาติ และถ่ายพรีที่กรุงเทพฯ (ร้านกาแฟ)
** ปล. ไม่เน้นงานใหญ่ หรือโรงแรมหรูค่ะ เพราะงบจะสูงมาก มันไม่จำเป็นจริงๆนะ อยู่ที่คน2คน ว่าจะไปกันตลอดรอดฝั่งมั้ย  เราว่า....
** ตอนนี้ขาดแต่สถานที่จัดงาน เพื่อนๆแนะนำได้นะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 
Back to Top
aOrXiiz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aOrXiiz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jun 2015 at 15:36
แต่งช่วง กพ. 59 เหมือนกันเลยค่ะ 
แขกประมาณกี่คนคะ?  พอดีเราไปดูมา 2-3 ที่ 

CDC รามอินทรา  เราชอบนะ ห้อง ballroom เขาค่อนข้างเป็นส่วนตัวค่ะ หากเราจองห้องทั้งหมด (แขกประมาณ 500คนขึ้น)
มีมุมเหมือนที่นั่งเล่นข้างหน้า ก่อนเข้าห้องบอลรูมอ่ะ เริ่มต้นราคาที่ 990 บาทค่ะ สำหรับค๊อกเทล  กำลังจะมีงานแฟร์ด้วยนะค่ะ
เสาร์-อาทิตย์ที่จะถึง

ส่วนอีกที่ เราไปดูอิมแพคค่ะ  บอกเลยบอกห้องเต็มเกือบทุกห้องแล้ว ต้องลองสอบถามเซลล์แบบวันต่อวันเลยค่ะ
เพราะคนจองที่นี้เยอะมากกกก ทั้งสัมมนา โชว์สินค้า เยอะจริงๆ  เริ่มตัน 790 บาทค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.070 seconds.