แต่งงาน ขอคำแนะนำเลือกเพชรหน่อยครับ H&A - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอคำแนะนำเลือกเพชรหน่อยครับ H&A

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
sanit_07 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sanit_07 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอคำแนะนำเลือกเพชรหน่อยครับ H&A
    Posted: 17 Mar 2015 at 19:06
พอดีไปดูเพชร H&A มาครับ

ใบเซอร์ GIA
Round Brilliant
Measurement 6.62-6.66x4.11mm
ขนาด 1.12carat
Color Grade G
Clarity Grade VVS2
3 Excellent
Non-Flu

แต่สงสัยว่าราคา 350,000 นี่แพงไปหรือป่าวครับ ผมพึ่งไปดูมาแค่ร้านเดียวเอง

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะครับ
Back to Top
daownaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote daownaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Mar 2015 at 23:14
แนะนำเทียบหลายๆร้านค่ะ แต่ราคาก็จะไม่หนีกันมากเค้าเทียบราคากลางอะค่ะ

ps ไม่ค่อยรู้มาก เพิ่งศึกษาข้อมูล แต่ในนี้ไม่ค่อยมีคนเข้ามาตอบเลยค่ะ   
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.069 seconds.