แต่งงาน ช่วยตัดสินใจเรื่องพรีเซ็นต์ด้วยคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยตัดสินใจเรื่องพรีเซ็นต์ด้วยคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Aoinarak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Aoinarak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยตัดสินใจเรื่องพรีเซ็นต์ด้วยคะ
    Posted: 10 Mar 2015 at 13:36
สวัสดีคะเพื่อนๆ พอดีเรากำลังตัดสินใจเรื่องพรีเซ็นต์แต่งงาน ว่าจะทำเป็นตัวการ์ตูนคน หรือ เป็นแทนเราเป็นสัตว์ต่างๆ ดี พอดีเปิดเจอพรีเซ็นตือันนึง ก็น่าสนใจแต่กลัวเรื่องผู้ใหญมองว่าไม่ดี หรือยังไงยังสับสนคะ ปะมาณแนวตัวอย่างเค้าจะว่าไรมั้ยคะ มันน่าเกลียดมั้ยอ่ะคะ ถ้าคนมนงานเป้นผู้ใหญ่ ช่วยให้ความเห็นหรอกำลังใจหน่อยคะ ใจอยากแต่กลัวขัดใจผู้ใหญ่
ขอบคุณคะ

Back to Top
EK-CH View Drop Down

Post Options Post Options   Quote EK-CH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Apr 2015 at 05:48
อยู่ที่ว่าเป็นผู้ใหญ่ระดับไหนครับ..เข้มงวดหรือไม่..
จะให้ดีปรึกษาพ่อแม่ทั้งสองฝ่าย ถ้าทั้งสองฝ่ายเห็นว่าเหมาะสมก็ไม่มีปัญหาคับ
แต่ถ้ามีฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งคอมเมนต์ว่าไม่ควร ก็ไม่ควรทำครับ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.146 seconds.