แต่งงาน มีร้านแต่งหน้าทำผม ที่จ.กระบี่แนะนำมั้ยคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

มีร้านแต่งหน้าทำผม ที่จ.กระบี่แนะนำมั้ยคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Jitlada2015 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jitlada2015 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: มีร้านแต่งหน้าทำผม ที่จ.กระบี่แนะนำมั้ยคะ
    Posted: 10 Mar 2015 at 12:36
เพื่อนๆพอจะมีร้านแต่งหน้าทำผมแนะนำมั้ยคะ ที่จังหวัดกระบี่คะ
Back to Top
Novem20 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Novem20 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Aug 2015 at 18:26
สวัสดีค่ะ เป็น วทจส พย รึเปล่าคะ ถ้าใช่เหมือนเราเลยค่ะ ^^ ยินดีด้วยล่วงหน้านะคะ เราอยู่ที่กระบี่เหมือนกันแต่เราใช้บริการช่างจากหาดใหญ่ค่ะดูจากโปรไฟล์งานแล้วชอบค่ะแต่อาจจะต้องหาที่พักให้ช่างด้วยนะคะเพราะช่างจะแต่งให้เราทั้งเช้าและเย็นค่ะ ราคาเราสอบถามก้ใกล้เคียงกันกับที่กระบี่เลยอาจจะแพงกว่านิดหน่อย ยังไงยังมีเวลาค่อยๆหานะคะสู้ๆจ้าา

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.067 seconds.