แต่งงาน สอบถามเรื่องการตกแต่งสถานทีที่สยามเฮ้าส์ ราชดำเนิน - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามเรื่องการตกแต่งสถานทีที่สยามเฮ้าส์ ราชดำเนิน

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Bigpigletz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bigpigletz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามเรื่องการตกแต่งสถานทีที่สยามเฮ้าส์ ราชดำเนิน
    Posted: 22 Jan 2015 at 14:34
สนใจจะจัดงานแต่งงานที่สยามเฮ้าส์ ราชดำเนินค่ะ (งานเย็น) 
ยังไม่ได้เข้าไปดูสถานที่จริงนะคะ แต่ขอราคาคร่าวๆมาแล้ว 

ปกติถ้าจัดงานที่นี่ต้องตกแต่งเพิ่มเติมอะไรบ้างคะ 
อยากทราบราคาร้านดอกไม้ที่ทางสยามเฮ้าส์แนะนำ (ที่จะไม่เสียค่านำเข้า) 
เจ้าสาวท่านไหนเคยจัดงานที่นี่ รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ 

ขอบคุณมากค่ะ Smile
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.095 seconds.