แต่งงาน หาคนรับจัดงานค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาคนรับจัดงานค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
lookmoo9 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lookmoo9 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาคนรับจัดงานค่ะ
    Posted: 22 Jan 2015 at 13:07
พอดีจะมีงานเดือน พย นี้ค้ะ

สถานที่ตอนนี้มีแล้วค่ะ เป็นเรือนไทย งานเช้าเลี้ยงเที่ยงค่ะ  แขกประมาณ150 คนค่ะ

ต้องการ
1.งานพิธีเช้าครบค่ะ (พิธีสงฆ์ ขันหมาก
พิธีรับไหว้ พิธีหลั่งน้ำ และส่งตัว)
2.ตกแต่งสถานที่(backdrop+โต๊ะลงทะเบียน+และสถานที่)

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.102 seconds.