แต่งงาน ขอความช่วยเหลือค่ะ please - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > รวมบทความ & แนะนำโฮมเพจ & พิธีการแต่งงาน > พิธีการต่างๆ , การจดทะเบียนสมรส, Script วันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอความช่วยเหลือค่ะ please

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
sunun View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sunun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอความช่วยเหลือค่ะ please
    Posted: 01 Jan 2015 at 14:43
รบกวนเพื่อนๆใน block หน่อยค่ะ พอดีเพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ
คือเรากำลังจะแต่งงานวันที่ 18 มคนี้ จัดงานที่บ้านเป็นพีธีขันหมาก กับแลกแหวน และยกน้ำชาที่บ้านค่ะ เนื่องจากงบประมาณมีจำกัด ไม่ทราบว่าพอจะมีใครช่วยแนะนำได้ไหมค่ะว่า
1.ผ้าที่เค้าใช้ตกแต่งพวก backdrop ที่เป้นผ้าบางๆพริ้วๆนี่เค้าเรียกว่าผ้าอ่ะไรค่ะ หาซื้อได้ที่ไหนค่ะ
2.ใครพอจะช่วยออกแบบโลโก้ ป้ายงานแต่งได้บ้างไหมค่ะ ขออนุญาติรบกวนหน่อยค่ะ
3.แล้วพิธีเย็นนี่ใครพอจะมีสคิปงานแต่งช่วงกลางคือนไหมค่ะ ว่าต้องมีอ่ะไรบ้าง
และสุดท้าย 4.ถ้าเราอยากได้ลูกโป่งฟองสบู่ในงานแต่งงาน ต้องติดต่อที่ไหนค่ะ หรือมีร้านแนะนำไหมค่ะ
   ขอรบกวนหน่อยค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.152 seconds.