แต่งงาน ขอโชว์นิสนึง สาวเล็บสั้นต่อเล็บครั้งแรกในชีวิต <3 - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอโชว์นิสนึง สาวเล็บสั้นต่อเล็บครั้งแรกในชีวิต <3

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Monkeyg View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Monkeyg Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอโชว์นิสนึง สาวเล็บสั้นต่อเล็บครั้งแรกในชีวิต <3
    Posted: 23 Dec 2014 at 20:07
ก่อนอื่นต้องบอกว่าเรากำลังจะเตรียมตัวเป็นเจ้าสาวค่ะ งานเดือนหน้าค่ะ เขิล :)

เราปกติเป็นคนเล็บสั้นมากกกกก พูดเลย ไม่ค่อยงดงาม555 เพราะกัดเล็บตลอด พอจะแต่งงาน มีคนบอกว่าไปต่อเล็บซิ เวลาถ่ายรูปสวมแหวนหมั้นสวยนะ
.....

ลังเลอยู่นานเพราะไม่เคยต่อค่ะ ตัดสินใจไปลองต่อดู เผื่อชอบไม่ชอบวันงานจะได้ตัดสินใจได้ 

เราเลือกแบบตาม magazine ญี่ปุ่น ที่ร้านเค้ามีให้ ต่อออกมาเสร็จ ขอบอกว่าชอบมากกกก <3<3<3ไม่เคยเห็นเล็บตัวเองยาวขนาดนี้มาก่อนค่ะ ขับรถกลับบ้านแอบอมยิ้ม เลยขอแชร์ให้เพื่อนๆดูหน่อยนะคะ เพราะเราชอบจริงๆค่ะ

อยากเอามาแชร์ให้เพื่อนๆดูกันคะ่ เราชอบจริงๆ :) 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.117 seconds.