แต่งงาน ถามร้าน jewelry ที่ทำ Palladium - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ถามร้าน jewelry ที่ทำ Palladium

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
supachanee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote supachanee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ถามร้าน jewelry ที่ทำ Palladium
    Posted: 23 Dec 2014 at 14:37
คือถามหน่อยครับว่าใครพอมีร้าน jewelry ที่ทำเครื่องประดับพวกตุ้มหูกับแหวนจากเพชรและ Palladium แนะนำบ้างครับ ได้ยินมาว่า Palladium ต้องร้านที่ชำนาญหรือทำเป็นไม่งันงานอาจเสียได้ใช่มั้ยครับ ใครรู้จักร้านเพชรงานดีๆที่ทำ Palladium ได้แนะนำทีนะครับ ขอบคุณครับ
Back to Top
vinatra View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vinatra Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Dec 2014 at 16:49
Palladium มีข้อดียังไงคะ ราคาจะถูกหรือแข็งแรงกว่าทองเหรอคะ 
Back to Top
supachanee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote supachanee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Dec 2014 at 11:02
มันเป็นสีขาวโดยตัวมันเองครับ ที่รู้แข็งกว่าทองแต่เบากว่าครับ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.