แต่งงาน ว่าที่เจ้าสาว สิงหา 58 กลัวฝนกันมั้ยคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว สิงหาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ว่าที่เจ้าสาว สิงหา 58 กลัวฝนกันมั้ยคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kokothepooh View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kokothepooh Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ว่าที่เจ้าสาว สิงหา 58 กลัวฝนกันมั้ยคะ
    Posted: 23 Dec 2014 at 10:54
คือเราเพิ่งได้ฤกษ์มาเป็นสิงหาปีหน้า
อยากถามเพื่อนที่แต่งกันเดือนนี้ ต้องระวังฝนมากน้อยแค่ไหนคะ
คือใจเราอยากได้สถานที่ outdoor แต่ก็กลัวฝนอะค่ะ
Back to Top
maymy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote maymy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jan 2015 at 10:37
จัดงานเดือนสิงหาคม 2558 เหมือนกันค่ะ กลัวฝนเหมือนกันนะคะ
แต่เอาแต่นอนไม่ได้กับอากาศเมืองไทยค่ะ
IMG]http://www.weddingsquare.com/brideclub/wedding_august.jpg[/IMG
Back to Top
kate_sasithorn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kate_sasithorn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2015 at 23:34
สวัสดีค่ะ มาร่วมยินดีด้วยกับว่าที่เจ้าสาวเดือนสิงหาทุกคนนะคะ ชื่อเคทค่ะ 
 อยากจะรบกวนเพื่อนๆในนี้หน่อยนะคะ งานยังไม่คืบหน้าไปไหนเลย ยังจบต้นชนปลายยังไม่ถูกเลย :( จะแต่งงานต้นเดือนสิงหานี้แล้ว งานหมั้นคาดว่าจะจัดวันที่ 1สิงหาในกรุงเทพ  ส่วนงานปาร์ตี้เย็นจะไปจัดวันที่3สิงหาที่พัทยา ใครมีอะไรแนะนำหรือมี wedding planner ดีๆที่ไม่ชาร์ตแบบโหดร้ายเกินไป ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคร่าHeart
Back to Top
memory1011 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote memory1011 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2015 at 09:39
สวัสดีค่ะทุกคน...ชื่อแอนนะคะ
เพิ่งจะได้ฤกษ์มา เป็นวันที่ 10 ส.ค. แต่ยังทำอะไรไม่ถูก งงๆอยู่ 555 เพื่อนๆมีคำแนะนำในการเตรียมตัวยังไงกันบ้างคะ 
[IMG]http://www.weddingsquare.com/brideclub/wedding_august.jpg[/IMGxx]
Back to Top
surinda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote surinda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Apr 2015 at 13:42
9 สค คะ  จองเกือบทุกอย่างแล้วคะ เหลือ เก็บรายละเอียดแล้วคะ
Back to Top
ใบเฟิร์น ณภัทรภิชา View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ใบเฟิร์น ณภัทรภิชา Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 May 2015 at 16:24
Tongue
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.