แต่งงาน แนะนำช่างแต่งหน้าเจ้าสาวเชียงใหม่หน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำช่างแต่งหน้าเจ้าสาวเชียงใหม่หน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
minnytheone View Drop Down

Post Options Post Options   Quote minnytheone Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำช่างแต่งหน้าเจ้าสาวเชียงใหม่หน่อยค่ะ
    Posted: 18 Dec 2014 at 10:00
รบกวนแนะนำช่างแต่งหน้าเจ้าสาวเชียงใหม่หน่อยค่ะ
เราทำงานอยู่ กทม. มีเวลาค่อนข้างจำกัด
อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
มีเพื่อนแนะนำหลายคนมาแต่เป็นช่างแต่งหน้าพวกพริตตี้
ไม่ทราบว่าจะเหมือนกันไหม
จะแต่งสวยหวานเหมือนเจ้าสาวไหม
หรือว่าใครพอมีแนะนำบ้างค่ะ  หรือส่วนมากเค้าใช้บริการที่ไหนค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.066 seconds.