แต่งงาน รีวิว ร้าน แก้วใจ สตูดิโอ จ.เชียงใหม่ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สตูดิโอถ่ายภาพ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รีวิว ร้าน แก้วใจ สตูดิโอ จ.เชียงใหม่

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Armika06 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Armika06 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รีวิว ร้าน แก้วใจ สตูดิโอ จ.เชียงใหม่
    Posted: 27 Nov 2014 at 22:56
วันนี้ขออนุญาตมาเชียร์ร้านพี่แก้วสุดสวยนะคะ อาร์มมาเชียร์ให้ตามที่รับปากแล้วนะคะพี่แก้ว ...คืองานแต่งงานของอาร์มพึ่งจัดไปค่ะ ได้พี่แก้วแต่งหน้าให้ พร้อมกับเช่าชุดไทยจากร้านแก้วใจสตูดิโอค่ะ คือบอกเลยว่าประทับใจทุกอย่าง คิดไม่ผิดที่เลือกที่นี่ พี่แก้วเขาแต่งหน้าสวยจริงอย่างที่แกคุยไว้เลยค่ะ ผมเป๊ะเวอร์ระดับดาราเขาทำกันเลย ส่วนชุดที่อาร์มเลือก พี่แก้วก็เป็นคนเลือกมาให้ค่ะ คือมันสวย งานเนี้ยบ ทุกคนในงานชมกันไม่หยุดทั้งเจ้าสาวและชุด มันทำให้งานแต่งงานของอาร์มสมบูรณ์ขึ้นมากๆ เราก็มีความสุข และมั่นใจสุดๆ ในความสวยของเรา 555

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณพี่แก้วมากๆ อีกครั้งนะคะ มันประทับใจมากจริงๆ พี่แก้ว ดูรูปไปแบบว่ายิ้มไปอะ ว่าชั้นสวยขนาดนี่เลยหรอ 555

เอารูปงานอาร์มมาฝากค่ะ ^ ^
https://m.facebook.com/sasikul/albums/10152823151166233/?ref=bookmark

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.066 seconds.