แต่งงาน สอบถามผู้รู้ค่ะราคาแหวนเพชรวงนี้ สมเหตุสมผลมั้ยคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สอบถามผู้รู้ค่ะราคาแหวนเพชรวงนี้ สมเหตุสมผลมั้ยคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
cvcvcv View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cvcvcv Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สอบถามผู้รู้ค่ะราคาแหวนเพชรวงนี้ สมเหตุสมผลมั้ยคะ
    Posted: 14 Nov 2014 at 09:49
แหวนไซส์60 (ไม่แน่ใจว่าทองกี่กรัม) แต่เพิ่มทองให้เหมาะกับไซส์แล้ว

เพชรกลาง 25 ตังค์

เพชรล้อม+บ่า 60 ตังค์

ทั้งวงรวมเพชร 85 ตังค์

น้ำ 98 ทุกเม็ด vvs.

ไม่มีเซอร์ มีแต่ใบรับประกันร้าน

ราคา 42,000.-

ราคานี้แพงไปมั้ยคะ สมเหตุสมผลมั้ย

ขอบคุณล่วงหน้าค่าาา
Back to Top
naizaar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote naizaar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Dec 2014 at 00:10
แพงครับ 

ผมจัดมา เม็ดกลาง 40 ตังค์ ล้อมตะหาก ยัง 42000 เองครับ 
น้ำ 97 ครับ ล้อม 12 เม็ด อีก 36 ตังค์ครับ 

อ้อ ของผมไม่มีใบเซอร์เหมือนกันครับ แล้วไอ้น้ำ 97 กับ 98 เนี่ย ถ้าไม่มีเครื่องตรวจ มองไม่ออกหรอกครับ 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.145 seconds.