แต่งงาน ถามเรื่องต่างหูเพชรค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ถามเรื่องต่างหูเพชรค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
cherry_th View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote cherry_th Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ถามเรื่องต่างหูเพชรค่ะ
    Posted: 08 Oct 2014 at 21:33
อยากทราบราคาต่างหูลายชาแนล เพชร 3ตัง 40 เม็ด
กับอีกขนาดคือ เพชร 5ตัง 40 เม็ดค่ะ
ขอบคุณค่ะ
คือถ้าเป็นเพชรเม็ดเล็กๆแบบนี้เราต้องดูอะไรบ้างคะ ดูเพชรไม่เป็นค่ะ เลยคิดว่าคงต้องสั่งร้านแถวบ้านที่ไว้ใจได้ค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.108 seconds.