แต่งงาน วิธีเลือกช่างแต่งหน้า ทำผม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

วิธีเลือกช่างแต่งหน้า ทำผม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kano_air View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kano_air Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: วิธีเลือกช่างแต่งหน้า ทำผม
    Posted: 02 Oct 2014 at 14:50
ค่ะ ไม่ทราบว่าพี่ๆเพื่อนๆเลือกช่างแต่งหน้า ทำผมจากที่ไหนคะ และ มีวิธีการอะไรที่จะเลือกทรงผมให้เข้กับชุด และบุคคลิกคะ อีกคำถามนะคะ ควรลองทำผมแต่งหน้า ก่อนวันงานไหมคะ

Back to Top
weddingmaster View Drop Down
WSQ Team
WSQ Team

Post Options Post Options   Quote weddingmaster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2014 at 09:26
สวัสดีค่ะ SmileSmile
    สำหรับการเลือกช่างแต่งหน้าทำผมนั้น ควรเลือกดูช่างแต่งหน้าหลายๆท่านก่อนนะคะ
เพราะว่าช่างแต่งหน้าแต่ละท่านนั้นจะมีสไตล์การแต่งหน้าที่แตกต่างกันไปค่ะ

หากว่า ว่าที่เจ้าสาวเลือกช่างแต่งหน้าที่ชอบได้แล้ว ช่างแต่งหน้าส่วนมากจะให้คุณถ่ายรูป
ภาพตัวคุณเอง พร้อมทั้งบอกสิ่งที่กังวลเกี่ยวกับใบหน้า ทรงผม รวมทั้งให้ถ่ายรูปชุดแต่งงาน
สำหรับงานเช้า และงานเย็นมาให้ช่างแต่งหน้า

ส่วนข้อมูลช่างแต่งหน้า ว่าที่เจ้าสาว สามารถคลิกได้ที่ Logo ทางด้านบนได้เลยนะคะ
เมื่อคลิกเข้าไปแล้ว จะมีส่วนของแกลอรี่ผลงาน หรือ Link ที่เชื่อมต่อไปยัง Social media
ของช่างแต่งหน้าค่ะ ^^

admin
Back to Top
kano_air View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kano_air Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2014 at 10:53
ขอบคุณมากค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.087 seconds.