แต่งงาน แหวน Cartier - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แหวน Cartier

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
chaiyasen View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chaiyasen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แหวน Cartier
    Posted: 25 Sep 2014 at 10:23
อยากจะซื้อแหวนแบบใส่ติดมือคู่อะครับ เพราะทั้งคู่คิดว่าใส่เป็นแบบเพชร(แหวนหมั้น) คงไม่สะดวก เลยอยากจะสอบถามข้อมูลจากเพื่อนๆในเวปครับ
1.แหวนคู่ของ Cartier รุ่น Love ตัวที่เป็น White Gold กับ รุ่น Platinum มีความแตกต่างกันอย่างไรบ้าง เช่น สี ความใส หรือ คงทน และใชัในระยะยาวแบบไหนเพื่อนๆคิดว่าดีกว่ากันครับ เพราะราคาต่างกัน เท่าตัวได้

2.ตัว Platinum คุ้มค่ากับราคาไหมครับโทรไปถามตัวไม่มีเพชรมา ของผู้หญิงราคา 8x,xxx.- ของผู้ชาย 13x,xxx.- 

3.หรือแนะนำรุ่นอื่นที่ไม่ใช่รุ่น Love อะครับ แต่ขอแบบไม่มีเพชรนะครับ

ขอบคุณทุกคำแนะนำล่วงหน้านะครับ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.