แต่งงาน หา Planner and Organizer ภายในวีคนี้ครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หา Planner and Organizer ภายในวีคนี้ครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
bank_mozart View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bank_mozart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หา Planner and Organizer ภายในวีคนี้ครับ
    Posted: 22 Sep 2014 at 12:11
จัดงาน งบ 250,000 แขก 300 ท่าน
รวมงานเช้า เลี้ยงพระ หมั้น ยกน้ำชา หลั่งน้ำ
งานเลี้ยงเที่ยง  มองสถานที่รร สี่ดาว+ หรือ สถานที่อื่นที่ตกแต่งดูหรูๆหน่อย
วันจัด อยากได้ 18 มกราคม 2558  เช้า-เที่ยง วันเดียวกัน

ส่วนตัวตอนนี้ได้ที่ รร ตวันนา  ใครมีดีกว่า นำเสนอได้เลยครับ

สนใจนำส่ง proposal ได้ที่ bc@sahaviriyashipping.com
โทร 0877665525 ครับ

ภายในวีคนี้นะครับ ต้องรีบจอง

ขอบพระคุณครับ
< ="cosymantecnisbfw" co="cs" id="SILOBFWID" style="width: 0px; height: 0px; display: block;">
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.068 seconds.