แต่งงาน เจ้าสาวรุ่นพี่ท่านไหน เคยจัดงานที่ RoseGarden สวนส - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว ธันวาคม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เจ้าสาวรุ่นพี่ท่านไหน เคยจัดงานที่ RoseGarden สวนส

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nook_nuke View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nook_nuke Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เจ้าสาวรุ่นพี่ท่านไหน เคยจัดงานที่ RoseGarden สวนส
    Posted: 19 Sep 2014 at 09:39
พอดี ทางว่าที่เจ้าบ่าวเป็นคนเลือกสถานที่ค่ะ เราเองก็ไม่ได้ขัดข้องอะไร

แต่อยากทราบว่า ที่สวนสามพราน จัดงานเป็นยังไงบ้างค่ะ เพราะส่วนใหญ่เราจะให้ทางโรงแรมจัดเตรียมให้เกือบทั้งหมดค่ะ เนื่องด้วยตัวเองไม่ค่อยมีเวลา เลยไม่สะดวกจัดเตรียมเองค่ะ การจัดแต่งสถานที่ บริการของโรงแรมเป็นยังไงบ้างคะ

แอบกลัวว่าตอนไปจองก็ดีไปหมด อะไรก็ได้ไปหมด พอถึงวันงานจริงจะไม่ได้เหมือนที่คุยกันค่ะ

รบกวนเจ้าสาวรุ่นพี่ที่เคยจัดงานที่นี่แนะนำด้วยนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.090 seconds.