แต่งงาน DIY : Presentation พรีเซนงานแต่งงานเจ้าสาวทำเองค่า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

DIY : Presentation พรีเซนงานแต่งงานเจ้าสาวทำเองค่า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
mujiydze View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mujiydze Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: DIY : Presentation พรีเซนงานแต่งงานเจ้าสาวทำเองค่า
    Posted: 04 Aug 2014 at 13:05
สวัสดีค่า เจ้าสาวป้ายแดงค่า วิดีโอพรีเซนนี้ตั้งใจทำขึ้นมา ใช้เวลาวาด เขียน ทำ มาประมาณ5เดือนค่ะ
เพราะทำไม่เป็นเลย ก็ซื้อหนังสือ Flash มาวาดการ์ตูน เรียนตัดต่อวิดีโอจากยูทุปค่า ออกมาหน้าตาแบบนี้ค่ะ
วันงานผู้คนนั่งดูกันนิ่งมากค่ะ ก็เลยอยากเอามาให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ ว่าถ้าเราตั้งใจ ก็ไม่มีอะไรยากเกินค่า
เป็นกำลังใจให้เจ้าบ่าวเจ้าสาวคนต่อไปค่า

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.055 seconds.