แต่งงาน สมาชิกใหม่ รบกวนขอสอบถามเพชร emerald cut 1.80ct - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สมาชิกใหม่ รบกวนขอสอบถามเพชร emerald cut 1.80ct

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
motherly art View Drop Down

Post Options Post Options   Quote motherly art Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สมาชิกใหม่ รบกวนขอสอบถามเพชร emerald cut 1.80ct
    Posted: 25 Jul 2014 at 21:30
สวัสดีค่ะทุกคน เราเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ อยากขอรบกวนสอบถามเกี่ยวกับเพชรหน่อยค่ะ
ต้องการเพชร แบบ emerald cut สำหรับทำแหวนหมั้นค่ะ ขนาดประมาณ 1.70-1.90ct. น้ำประมาณ 95-97 VS1-VS2 ค่ะ ไม่ทราบว่า minimum standard ของ emerald cut ควรจะอยู่ประมาณไหนคะ และราคาประมาณเท่าไหร่
ขอบคุณมากค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.076 seconds.