แต่งงาน รีวิวภาพนิ่งและวิดีโองานแต่งจาก บ้านรักสตูดิโอซอยเ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รีวิวภาพนิ่งและวิดีโองานแต่งจาก บ้านรักสตูดิโอซอยเ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Oillyoilly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Oillyoilly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รีวิวภาพนิ่งและวิดีโองานแต่งจาก บ้านรักสตูดิโอซอยเ
    Posted: 04 Jul 2014 at 12:19
สวัสดีอีกรอบค่ะ

เราเคยรีวิวความประทับใจตอนพรีเวดดิ้งไปแล้วนะคะ
http://www.weddingsquare.com/forum_posts.asp?TID=183442

ตอนนี้เราได้ผ่านวันสำคัญไปแล้ว เลยอยากมาแชร์เพิ่ม
ในวันงาน  ช่างแต่งหน้าแต่งได้สวยเหมือนเจ้าหญิงเลยค่ะ ทุกคนชมหมด ว่าช่างแต่งหน้าสุดยอดมาก
ตากล้องและช่างภาพ เราซื้อแพคเกจจาก บ้านรัก สตูดิโอซอยเสนาค่ะ 
พิธีเป็นแบบแคธอลิค แต่งที่โบสกาลหว่าร์
พอเราไปถึงโบส เรากะมาถึงก่อนพิธีเริ่มประมาณชั่วโมงนึงเพื่อจะได้เตรียมตัว ปรากฏว่า พี่ๆช่างภาพมารออยู่แล้ว ก็จัดไปถ่ายรูปกันแบบไม่อั้น ถ่ายแหลก จะเดินไปออฟฟิศบาทหลวงก็ยังถ่าย ถ่ายไม่บันยะบันยัง 
เอาละพิธีในโบสผ่านไป

วันมารับไฟล์
แม่จ้าว ความรู้สึกขณะนั่งดูมันเหมืนได้กลับไปวันนั้นอีกครั้ง มันสวย มันดูคลาสสิค มุมกล้องลบอ้วนสุดๆ เหมือนช่างภาพรู้อ่ะว่ามุมไหนถึงจะดูออกมาไม่อ้วน ออกมาสวย เพื่อนที่ดูบอหว่าได้อารมณ์ยังกะดูหนังแฟนตาซี บางคนบอกเลยว่าอยากหาแฟนปคธอลิคบ้าง555 
ในวิดีโอ เรารู้สึกเราเป็นเจ้าหญิงในหนังฝรั่งจริงๆค่ะ

นอกจากช๊อตคลาสสิคแล้วช็อตฮาก็มี ตอนโยนดอกไม้คุณเพื่อเจ้าสาว สแลมดั๊งกันสุดๆ เก็บคลิปไว้ชั่วลูกชั่วหลานแน่นอน555

สรุปความประทับใจบ้านรักนะคะ จากคะแนนเต็ม 10
ด้านบริการ 10 เพราะไม่มีการกดดัน มีความจริงใจในการแนะนำแพคเกจมาก ช่างภาพเต็มที่กับเรามากๆ
ชุด ถ่ายภาพพรี 10 เพราะมีการแก้ชุดให้เข้ากับเราได้อย่างดี
แต่งหน้า 10 เพราะออกมาเหมือนเจ้าหญิงเลย
ผลงานที่ออกมา เต็ม 10 ให้ 11 เลย เพราะออกมาเกินคาด มันเหมือนได้กลับไปสู่ moment นั้นอีกรอบ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.088 seconds.